Sabuwar Isarwa don B320*86*49c Skid Steer Loader Crawler Roba Track

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Da yake mun dogara ga imanin "ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da kuma ƙirƙirar abokai tare da mutane daga ko'ina cikin duniya a yau", yawanci muna sanya sha'awar masu siyayya a gaba don Sabon Kaya don B320 * 86 * 49c Skid Steer Loader Crawler Rubber Track, Manufarmu ita ce taimaka wa masu siye su fahimci manufofinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi mai nasara kuma muna maraba da ku da gaske don ku kasance cikinmu!
    Da yake mun dogara ga imanin "ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da kuma ƙirƙirar abokai tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", yawanci muna sanya sha'awar masu siyayya a farko donSassan Roba na China da SkidsteerSashenmu na R&D koyaushe yana ƙira da sabbin dabarun kwalliya don mu iya gabatar da sabbin salon kwalliya kowane wata. Tsarin sarrafa kayanmu mai tsauri koyaushe yana tabbatar da daidaito da inganci. Ƙungiyar kasuwancinmu tana ba da ayyuka masu inganci akan lokaci. Idan akwai sha'awa da tambaya game da samfuranmu, ya kamata ku tuntube mu akan lokaci. Muna son kafa dangantaka ta kasuwanci da kamfanin ku mai daraja.

    game da Mu

    Kamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.

    Don zama matakin cimma burin ma'aikatanmu! Don gina ƙungiya mai farin ciki, haɗin kai da ƙwarewa! Don cimma ribar juna tsakanin abokan cinikinmu, masu samar da kayayyaki, al'umma da kanmu don jigilar kaya ta Skid, tare da mu kuɗin ku a cikin aminci da aminci. Ina fatan za mu iya zama mai samar da kayayyaki amintacce. Ina fatan za mu ci gaba da haɗin gwiwar ku.

    WAƘAR GATOR WAƘAR GATOR

     

    Gyaran Waƙoƙin Roba

    (1) A koyaushe a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.

    (2) A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.

    (3) Kada a bar mai ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa wa sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyar da zane mai filastik.

    (4) Tabbatar cewa kayan taimako daban-daban da ke cikin hanyar crawler suna aiki yadda ya kamata kuma lalacewar ta isa a maye gurbinta cikin lokaci. Wannan shine ainihin yanayin aiki na yau da kullun na bel ɗin crawler.

    (5) Idan aka adana na'urar raƙumi na dogon lokaci, ya kamata a wanke datti da tarkace a goge su, sannan a ajiye na'urar raƙumi a saman.

     

    Siffar Waƙoƙin Roba

    (1). Rage lalacewar zagaye
    Layukan roba ba sa haifar da lalacewar hanyoyi fiye da layukan ƙarfe, kuma ƙasa mai laushi ba ta lalace fiye da layukan ƙarfe na samfuran tayoyi.
    (2). Ƙarancin hayaniya
    Amfani ga kayan aiki da ke aiki a wuraren da cunkoso ya yi yawa, kayayyakin layin roba ba su da hayaniya fiye da layin ƙarfe.
    (3). Babban gudu
    Injinan layin roba suna ba da damar yin tafiya da sauri fiye da layin ƙarfe.
    (4). Ƙarancin girgiza
    Roba yana sa injin da mai aiki su rufe bayan girgiza, yana tsawaita rayuwar injin da rage gajiyar aiki.
    (5). Ƙarancin matsin lamba a ƙasa
    Matsin ƙasa na injinan da ke sanye da hanyoyin roba na iya zama ƙasa sosai, kimanin 0.14-2.30 kg/CMM, babban dalilin amfani da shi a kan ƙasa mai danshi da laushi.
    (6). Mafi kyawun jan hankali
    Ƙarin jan hankalin motocin roba da ke kan hanya yana ba su damar jan nauyin motocin taya sau biyu fiye da nauyin da ya kai nauyin lafiyayyen nauyi.

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi