Waƙoƙin Roba 750X150 Dumper
750X150X66
| 1. Kayan aiki: | Roba |
| 2. Lambar Samfura: | 750 150 66 |
| 3. Nau'i: | Mai rarrafe |
| 4. Aikace-aikacen: | HITACHI EG65R, MOROOKA MST2200, MOROOKA MST2300, IHI IC100, ALLTRACK AT2200 |
| 5. Yanayi: | Sabo |
| 6. Faɗi: | 750 mm |
| 7. Tsawon Filin Wasa: | 150mm |
| 8. Lambar hanyar haɗi: | 66 (Ana iya keɓancewa) |
| 9. Nauyi: | 1361kg |
| 10. Takaddun shaida: | ISO9001: 2000 |
| 11. Wurin Asali: | Shanghai, China (Babban ƙasa) |
| 12. Launi | Baƙi |
| 13. Kunshin Sufuri | Bare Package ko Katako Pallets |
| 14. Ranar Isarwa | Kwanaki 15 Bayan Biyan Kuɗi |
| 15. Garanti | Garanti na Watanni 12 a ƙarƙashin Amfani na Kullum |
| 16. Kasuwar Fitarwa | na Duniya |
| 17. Lokacin Biyan Kuɗi: | T/T, Paypal, Western Union |
(1). Rage lalacewar zagaye
Waƙoƙin roba na Dumperrage lalacewar hanyoyi fiye da hanyoyin ƙarfe, da kuma ƙarancin lalacewar ƙasa mai laushi
fiye da ko dai hanyoyin ƙarfe na samfuran ƙafafun.
(2). Ƙarancin hayaniya
Amfani ga kayan aiki da ke aiki a wuraren da cunkoso ya yi yawa, kayayyakin layin roba ba su da hayaniya fiye da layin ƙarfe.
(3). Babban gudu
Injinan layin roba suna ba da damar yin tafiya da sauri fiye da layin ƙarfe.
(4). Ƙarancin girgiza
Roba yana sa injin da mai aiki su rufe bayan girgiza, yana tsawaita rayuwar injin da rage gajiyar aiki.
(5). Ƙarancin matsin lamba a ƙasa
Matsin ƙasa na injinan da ke sanye da hanyoyin roba na iya zama ƙasa sosai, kimanin 0.14-2.30 kg/CMM, babban dalilin hakanamfani a kan ƙasa mai danshi da laushi.
(6). Mafi kyawun jan hankali
Ƙarin jan hankalin motocin roba da ke kan hanya yana ba su damar jan nauyin motocin taya sau biyu fiye da nauyin da ya kai nauyin lafiyayyen nauyi.
Mun san cewa za mu bunƙasa ne kawai idan za mu iya tabbatar da haɗin gwiwar farashinmu da inganci mai amfani a lokaci guda don samun babban ma'ana.Waƙoƙin roba na komatsuSaboda inganci mai kyau da kuma farashi mai tsada, za mu zama shugaban kasuwa, kada ku jira mu tuntube mu ta waya ko imel, idan kuna sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin samfuranmu.
Tsarin hanyar haɗin gwiwa kyauta, tsarin tafiya ta musamman da aka tsara, robar budurwa 100%, da ƙarfe mai sassaka guda ɗaya yana haifar da juriya mai yawa da aiki da tsawon rai don amfani da kayan gini. Waƙoƙin Gator Track suna yin babban matakin aminci da inganci tare da sabuwar fasaharmu ta kayan aikin mold da tsarin roba.
1. Menene mafi ƙarancin adadin oda?
Ba mu da takamaiman buƙata ta adadi don farawa, ana maraba da kowane adadi!
2. Tsawon lokacin isarwa nawa ne?
Kwanaki 30-45 bayan tabbatar da oda don 1X20 FCL.
3. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?
Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.







