Tayoyin roba masu inganci na Kubota Mini na Ramin ...

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    "Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun inganta Tayoyin Roba Masu Inganci na Kubota Mini Roba da ake sayarwa, Babban burinmu koyaushe shine mu zama babban kamfani kuma mu jagoranci a matsayin majagaba a fanninmu. Muna da tabbacin cewa ƙwarewarmu mai amfani a ƙirƙirar kayan aiki za ta sa abokan ciniki su amince da mu, muna fatan yin aiki tare da ku tare da samar muku da mafi kyawun lokaci na dogon lokaci!
    "Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarunmu na ingantawa donWaƙoƙin Hakowa da Waƙoƙin Hakowa na China da ake sayarwaMuna da kyakkyawan suna don samfuran da suka dace, waɗanda abokan ciniki a gida da waje suka karɓe su da kyau. Kamfaninmu zai kasance ƙarƙashin jagorancin ra'ayin "Tsayawa a Kasuwannin Cikin Gida, Tafiya zuwa Kasuwannin Duniya". Muna fatan za mu iya yin kasuwanci da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje. Muna sa ran haɗin gwiwa na gaskiya da ci gaba tare!

    game da Mu

    Muna kuma gabatar da kayayyaki da ayyukan samar da kayayyaki ko ayyuka da kuma haɗa jiragen sama. Muna da wurin kera kayayyaki da wurin samar da kayayyaki. Za mu iya samar muku da kusan kowane nau'in kayayyaki ko ayyuka da suka shafi nau'ikan kayayyaki namu cikin sauƙi don Mafi Kyawun Farashi ga Kamfanin Mitsubishi Ld700 Dumper Rubber Track 260×55.5 na China. Shugaban kamfaninmu, tare da dukkan ma'aikata, yana maraba da duk masu siye su ziyarci kamfaninmu su duba. Bari mu yi aiki tare don samar da makoma mai kyau.

    Muna kuma gabatar da kayayyaki da ayyukan samar da kayayyaki ko ayyuka da kuma haɗa jiragen sama. Muna da wurin kera kayayyaki da wurin samar da kayayyaki. Za mu iya samar muku da kusan kowane nau'in kayayyaki ko ayyuka da suka shafi nau'ikan kayayyaki na China Rubber Track cikin sauƙi. Kamfaninmu yana kafa sassa da dama, ciki har da sashen samarwa, sashen tallace-tallace, sashen kula da inganci da cibiyar sabis, da sauransu. Sai dai don cimma ingantaccen samfurin don biyan buƙatun abokin ciniki, duk kayayyakinmu an duba su sosai kafin a kawo su. Kullum muna tunanin tambayar da ke gefen abokan ciniki, domin kun ci nasara, mun ci nasara!

    WAƘAR GATOR WAƘAR GATOR

    Ƙarfin Fasaha Mai ƙarfi

    (1) Kamfanin yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma hanyoyin gwaji masu kyau, tun daga kayan aiki, har sai an kawo kayan da aka gama, yana sa ido kan dukkan tsarin.

    (2) A cikin kayan aikin gwaji, tsarin tabbatar da inganci mai kyau da hanyoyin gudanar da kimiyya sune tabbacin ingancin samfurin kamfaninmu.

    (3) Kamfanin ya kafa tsarin kula da inganci bisa ga ƙa'idodin ƙasa da ƙasa na ISO9001:2015.

    Ƙananan injinan haƙa rami waɗanda aka sanya musu hanyoyin roba maimakon ƙafafun za su iya aiki a kan wurare masu laushi kuma su yi tafiya a kan ƙasa mai tsauri. Nemo hanyoyi masu yawa na ƙananan injinan haƙa rami don shirya ƙaramin injinan haƙa rami don waɗannan ayyuka masu wahala. Hakanan yana da sauƙi a sami sassan ƙarƙashin abin hawa da suka dace don kula da hanyoyin roba. Muna ba da duk abin da kuke buƙata don tabbatar da cewa injin ku koyaushe yana birgima cikin sauƙi da aminci gwargwadon iko.

    Lokacin hutu yana da wahala; muna son taimaka muku ci gaba da aiki da ƙaramin injin haƙa raminku a kowane lokaci.

    WAƘAR GATOR WAƘAR GATOR


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi