Ƙananan farashi na masana'anta Mini Ramin ...
Za mu iya samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai tsada da kuma mafi kyawun taimakon mai siye. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar kaya" don farashi mai rahusa na masana'anta Mini Excavator Rubber Track 400*74*72 don Cx50b/Cx50BMC, Muna maraba da abokan ciniki a ko'ina don tuntuɓar mu don hulɗar kasuwanci ta gaba. Kayayyakinmu sune mafi kyau. Da zarar an zaɓa, Cikakke Har abada!
Za mu iya samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai tsada da kuma mafi kyawun taimakon mai siye. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donInjinan Ginawa da Raba Roba na ChinaA cikin kasuwar da ke ƙara samun gasa, Tare da sabis na gaskiya, samfura da mafita masu inganci da kuma suna mai kyau, koyaushe muna ba wa abokan ciniki goyon baya kan kayayyaki da dabaru don cimma haɗin gwiwa na dogon lokaci. Rayuwa bisa inganci, ci gaba ta hanyar bashi shine burinmu na har abada, Mun yi imani da cewa bayan ziyararku za mu zama abokan hulɗa na dogon lokaci.
game da Mu
Manufarmu ita ce mu cika wa abokan cinikinmu diyya ta hanyar bayar da tallafi na zinare, farashi mai kyau da inganci mai kyau ga OEM/ODM Factory Mini Excavator Roba Track don Injin Ginawa, Da fatan za a aiko mana da takamaiman buƙatunku da buƙatunku, ko ku ji daɗin tuntuɓar mu da duk wata tambaya ko tambayoyi da za ku iya yi.
Manufarmu ita ce mu cika wa abokan cinikinmu diyya ta hanyar bayar da tallafi na zinare, farashi mai kyau da inganci mai kyau ga Jirgin Ƙasa na Crawler da Crawler Chassis na China. Muna dogara da kayan aiki masu inganci, ƙira mai kyau, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da farashi mai kyau don samun amincewar abokan ciniki da yawa a gida da waje. Ana fitar da kashi 95% na samfura zuwa kasuwannin ƙasashen waje.
Muna Baku Damar Samun Mafi Kyawun Waƙoƙin Roba Masu Rage Rage Na Ƙananan Rage ...
Muna da nau'ikan hanyoyin roba iri-iri ga ƙananan na'urorin haƙa rami. Tarinmu ya haɗa da hanyoyin roba marasa alama da manyan hanyoyin haƙa rami. Muna kuma bayar da sassan ƙarƙashin abin hawa kamar su masu aiki da kansu, sprockets, top rollers da track rollers.
Duk da cewa ana amfani da ƙananan hanyoyin haƙa rami a ƙananan gudu da kuma don aikace-aikacen da ba su da ƙarfi fiye da ƙaramin na'urar loda rami, su ma suna iya fuskantar yanayin aiki iri ɗaya da sauran na'urorin haƙa rami. An yi su ne don samar da tsawon rai a cikin mawuyacin yanayi na aiki. Waƙoƙi suna rarraba nauyin injinan a kan babban yanki don ƙara jin daɗi ba tare da sadaukar da ƙarfin injin haƙa ramin ku ba.
- Mai jure wa hawaye don tsawaita rayuwa
- Kyakkyawan haɗin waya zuwa roba don ƙara ingancin hanya
- Kebul mai kauri sosai da aka naɗe da zare na nailan
- Matsakaicin Ragewa
- Matsakaicin Girgizawa
- Jigilar kaya kyauta ta hanyar jigilar kaya ta babbar mota
Garantin Samfuri
Duk layukan roba da muke da su an yi su ne da lambar serial, za mu iya bin diddigin ranar samfurin da lambar serial.
Yawanci garantin masana'anta ne na shekara 1 daga ranar samarwa, ko kuma awanni 1200 na aiki.
A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.
Kada a bari man ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa wa sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyar da zane mai filastik.
Tabbatar cewa kayan taimako daban-daban da ke cikin hanyar crawler suna aiki yadda ya kamata kuma lalacewar ta isa a maye gurbinta da lokaci. Wannan shine ainihin yanayin aiki na yau da kullun na bel ɗin crawler.
Kunshin Jigilar Kaya
Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.










