Farashin Jumla na Jirgin Ƙasa na China Raka'o'in Roba na Haƙa Ƙasa (350*52.5*86) don Injinan Gine-gine na Takeuchi

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Muna ci gaba da bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Aiki, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da niyyar ƙirƙirar ƙarin ƙima ga masu siyanmu tare da albarkatunmu masu yawa, injunan zamani, ma'aikata masu ƙwarewa da kuma manyan ayyuka na ƙwararru don Farashin Jumla na Waƙoƙin Roba na China (350 * 52.5 * 86) don Injin Gine-gine na Takeuchi, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Samar da mafita na farko shine manufarmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai na kud da kud a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar samfuranmu da mafita, ku tuna kada ku jira ku kira mu.
    Muna ci gaba da bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Aiki, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da niyyar ƙirƙirar ƙarin ƙima ga masu siyanmu tare da albarkatunmu masu yawa, injunan zamani, ma'aikata masu ƙwarewa da manyan ayyuka na ƙwararru donKayayyakin Hakowa da Roba na ChinaNan gaba, muna alƙawarin ci gaba da samar da ingantattun hanyoyin samar da mafita masu inganci da araha, tare da ingantaccen sabis bayan tallace-tallace ga dukkan abokan cinikinmu a duk faɗin duniya don ci gaba tare da fa'ida mafi girma.

    game da Mu

    "Kula da inganci ta hanyar bayanai, ku nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ƙungiya mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya bincika ingantaccen tsarin sarrafawa don OEM Factory don Hitachi Excavator 500X92W Aftermarket Undercarriage Part Track Chain Track Link Assy Track Shoe for Sale, Duk wani sha'awa, tabbatar da cewa kun ji daɗin samun mu. Muna fatan yin hulɗa mai kyau da sabbin masu siye a duk faɗin duniya nan ba da jimawa ba.
    "Sarrafa inganci ta hanyar cikakkun bayanai, nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ƙungiya mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya binciki ingantaccen tsarin sarrafawa don jirgin ƙasa mai saukar ungulu na China Crawler da Sarkar Waƙoƙi ta 500X92W. Zuwa yanzu, ana iya nuna kayanmu da ke da alaƙa da firintar dtg a4 a yawancin ƙasashen waje da cibiyoyin birane, waɗanda zirga-zirgar ababen hawa ke nema kawai. Duk muna tsammanin yanzu muna da cikakken ikon gabatar muku da kayayyaki masu gamsarwa. Muna son tattara buƙatun kayanku da samar da haɗin gwiwa na dogon lokaci. Muna da matuƙar alƙawarin: Kyakkyawan inganci, mafi kyawun farashi; daidai farashin siyarwa, mafi inganci.

    WAƘAR GATOR GATOR TRACK (4)

     

     

    Gyaran Waƙoƙin Roba

    (1) A koyaushe a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.

    (2) A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.

    (3) Kada a bar mai ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa wa sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyar da zane mai filastik.

    fa'ida

    • Tsarin gini mai ƙarfi da inganci yana tabbatar da ƙarfi, sassauci na hanyar ko da a manyan gudu
    • Inganta aminci 100% da kuma garantin darajar kuɗi
    • Yana tabbatar da ƙarancin lokacin hutu da ƙarancin farashi-a kowace awa
    • Ƙara girgiza, daidaito, da kwanciyar hankali, da kuma ƙarancin gajiya ga mai aiki
    • Wayar roba mai ƙarfi da ci gaba tana kiyaye ƙarfi mai inganci akan lokaci

    Yawanci garantin masana'anta ne na shekara 1 daga ranar samarwa, ko kuma awanni 1200 na aiki.

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi