Waƙoƙin roba

Waƙoƙin roba waƙoƙi ne na roba da kayan kwarangwal.Ana amfani da su sosai a injiniyoyin injiniya, injinan noma da kayan aikin soja.Therarrafe roba hanya

tsarin tafiya yana da ƙananan amo, ƙananan girgiza da tafiya mai dadi.Ya dace musamman don lokatai tare da manyan canja wuri da yawa kuma yana samun aikin wucewa gabaɗaya.Nagartattun kayan aikin lantarki da abin dogaro da cikakken tsarin sa ido kan matsayin injin suna ba da garantin ingantaccen aiki na direban daidai.

Zaɓin yanayin aiki donkubota roba waƙoƙi:

(1) Yanayin zafin aiki na waƙoƙin roba yana tsakanin -25 ℃ da + 55 ℃.

(2) Abin da ke cikin gishirin da ke tattare da sinadarai, man inji, da ruwan teku na iya hanzarta tsufan waƙar, kuma wajibi ne a tsaftace hanyar bayan an yi amfani da ita a irin wannan yanayi.

(3) Filayen hanyoyi masu kaifi mai kaifi (kamar sandunan ƙarfe, duwatsu, da sauransu) na iya haifar da lahani ga waƙoƙin roba.

(4) Duwatsun gefen hanya, ruts, ko madaidaicin saman titin na iya haifar da tsagewa a tsarin gefen gefen hanya.Ana iya ci gaba da amfani da wannan tsagewar lokacin da bai lalata igiyar karfen ba.

(5) Tushen tsakuwa da tsakuwa na iya haifar da lalacewa da wuri a saman saman roba a tuntuɓar dabarar da ke ɗaukar kaya, ta haifar da ƙananan fasa.A lokuta masu tsanani, kutsen ruwa na iya sa babban ƙarfe ya faɗi kuma wayar karfe ta karye.
  • Rubber yana bin 180x72KM Mini waƙoƙin roba

    Rubber yana bin 180x72KM Mini waƙoƙin roba

    Dalla-dalla Siffar Waƙar Rubber Yana da ɓangaren tafiya mai nau'in rarrafe tare da takamaiman adadin muryoyi da igiyar waya da aka saka a cikin roba.Ana iya amfani da waƙa ta roba a ko'ina a cikin injinan sufuri kamar aikin gona, gini da injin gini, kamar: masu tono crawler, masu ɗaukar kaya, manyan motocin juji, motocin jigilar kayayyaki, da dai sauransu. Yana da fa'idodin ƙaramar ƙararrawa, ƙaramar girgiza, da babban motsi.Kada ku lalata shimfidar hanya, matsi na ƙasa yana da ƙananan, kuma ...
  • Rubber waƙoƙi 180x72YM Mini waƙoƙin roba

    Rubber waƙoƙi 180x72YM Mini waƙoƙin roba

    Cikakkun Samfura Siffar Rubber Track GATOR TRACK tana ba da waƙoƙin roba masu ƙima na 180X72YM don ci gaba da aiki da injin ku bisa ƙima.Alƙawarinmu a gare ku shine yin odar ƙaramin waƙoƙin maye gurbin excavator mai sauƙi kuma don isar da samfur mai inganci kai tsaye zuwa ƙofar ku.Da sauri za mu iya samar da waƙoƙin ku, da sauri za ku iya yin aikin ku!Waƙoƙin mu na roba na al'ada na 180X72YM ana amfani da su tare da karusai na injuna musamman waɗanda aka ƙera don o ...
  • Waƙoƙin Rubber 300X109W Waƙoƙin Excavator

    Waƙoƙin Rubber 300X109W Waƙoƙin Excavator

    Cikakkun Samfura Fasalin Waƙoƙin Rubber Lokacin da samfurin ku ya gamu da matsaloli, zaku iya ba mu amsa cikin lokaci, kuma za mu amsa muku kuma mu yi mu'amala da shi da kyau bisa ga ƙa'idodin kamfaninmu.Mun yi imanin cewa ayyukanmu na iya ba abokan ciniki kwanciyar hankali.Duk waƙoƙin roba ɗin mu an yi su ne da lambar serial, za mu iya gano ranar samfurin akan lambar serial.Kullum garantin masana'anta ne na shekara 1 daga ranar samarwa, ko lokutan aiki 1200.Babban abin dogaro...
  • Waƙoƙin Rubber 230X48 Mini waƙoƙin excavator

    Waƙoƙin Rubber 230X48 Mini waƙoƙin excavator

    Bayanin Samfurin Fasalar Rubber Track Tsarin Samfuran Raw Material: Rubber Natural / SBR roba / Kevlar fiber / Metal / Karfe Igiyar Mataki: 1.Natural roba da SBR roba gauraye tare da musamman rabo to za a kafa a matsayin roba block 2.Steel igiyar da aka lullube da kevlar fiber 3.Za a yi allurar sassa na ƙarfe da sinadarai na musamman waɗanda za su iya inganta aikin su 3. Za a sanya katakon roba, igiyar fiber kevlar da ƙarfe a kan mold a cikin o ...
  • Waƙoƙin Rubber 320X100W Waƙoƙin Excavator

    Waƙoƙin Rubber 320X100W Waƙoƙin Excavator

    Dalla-dalla Abubuwan Samfurin Dabarar Rubutun Rubutun Saboda ingantaccen amfani da samfuranmu, da kuma kyakkyawan ingancinsa da sabis na bayan-tallace-tallace, samfuran an yi amfani da su ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabon abokan ciniki.Wannan yana da ingantaccen tarihin kasuwancin kasuwancin kasuwanci, ingantaccen taimako bayan-tallace-tallace da wuraren samarwa na zamani, yanzu mun sami babban matsayi a tsakanin masu siyan mu a duk faɗin duniya don Factory wholesale mini excavator waƙoƙi 320 ...
  • Waƙoƙin Rubber 250-52.5 Mini waƙoƙin excavator

    Waƙoƙin Rubber 250-52.5 Mini waƙoƙin excavator

    Cikakkun Samfura Siffar Tsarin Samar da Waƙoƙin Rubber Me yasa Ya Zaɓa Mu Manufarmu ita ce cika masu amfani da mu ta hanyar ba da tallafin zinare, farashi mai girma da inganci don OEM/ODM Factory Mini Excavator Rubber Tracks don Injin Gina, Da fatan za a aiko mana da takamaiman bayani dalla-dalla buƙatu, ko jin daɗin tuntuɓar mu tare da kowace tambaya ko tambayoyin da zaku iya samu.Manufarmu ita ce mu cika masu amfani da mu ta hanyar ba da tallafin zinare, farashi mai girma da inganci mai kyau don ...