Shahararren Tsarin Sassan Kashin Jirgin Ƙasa Mai Hakowa 450X81X76

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Abin da muke yi yawanci yana da alaƙa da ƙa'idarmu "Da farko, dogara da farko, sadaukar da kai ga marufi da amincin muhalli don Shahararren Tsarin Gaggawa don Sassan Motocin Hakowa na ƙarƙashin Kaya 450X81X76 Roba Track, Muna ci gaba da haɗin gwiwa na kasuwanci mai ɗorewa tare da dillalai sama da 200 a Amurka, Burtaniya, Jamus da Kanada. Idan kuna sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin kayanmu, ya kamata ku ji daɗin tuntuɓar mu ba tare da ɓata lokaci ba.
    Abin da kawai muke yi yawanci yana da alaƙa da ƙa'idodinmu "Mai siye da farko, dogara da farko, sadaukar da kai ga marufin abinci da amincin muhalli donHanyar Roba ta China da Hanyar Roba don MotaKamfaninmu yanzu yana da sassa da yawa, kuma akwai ma'aikata sama da 20 a cikin kamfaninmu. Mun kafa shagon sayar da kayayyaki, ɗakin nunin kayayyaki, da kuma rumbun adana kayayyaki. A halin yanzu, mun yi rijistar alamarmu. Mun tsaurara bincike don tabbatar da ingancin kayayyaki.

    game da Mu

    Muna dogara ne da tunanin dabaru, ci gaba da zamani a dukkan fannoni, ci gaban fasaha da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye cikin nasararmu ga China Jumla Mai Rage Farashi Mai Kyau na Digger, Mini Track Excavadora En Venta China don Siyarwa, Kullum muna fatan kafa hulɗa mai riba tare da sabbin abokan ciniki a duniya.
    Mun dogara ne da tunani mai zurfi, ci gaba da zamani a dukkan sassa, ci gaban fasaha, da kuma ma'aikatanmu waɗanda ke shiga kai tsaye a cikin nasararmu ga Ƙananan Masu Haƙa Ƙasa da Masu Haƙa Ƙasa na China, Tsawon shekaru, tare da kayayyaki masu inganci, sabis na ajin farko, farashi mai rahusa, muna samun amincewa da yardar abokan ciniki. A zamanin yau, kayanmu suna sayarwa a ko'ina cikin gida da ƙasashen waje. Mun gode da tallafin abokan ciniki na yau da kullun da na sabbin abokan ciniki. Muna samar da samfuri mai inganci da farashi mai kyau, maraba da abokan ciniki na yau da kullun da sabbin abokan ciniki suna aiki tare da mu!

    GATOR TRACK (4) WAƘAR GATOR


    Abubuwan da Ya Kamata Ku Sani Lokacin Siyan Waƙoƙin Roba Masu Sauyawa

    Domin tabbatar da cewa kana da sashin da ya dace da injinka, ya kamata ka san waɗannan abubuwa:

    • Samfurin, shekarar, da kuma samfurin kayan aikin ku.
    • Girman ko adadin waƙar da kake buƙata.
    • Girman jagorar.
    • Waƙoƙi nawa ne ke buƙatar maye gurbinsu
    • Nau'in abin nadi da kake buƙata.

    YANMAR

    Yadda ake tabbatar da girman layin roba da aka maye gurbinsa:

    Gabaɗaya, hanyar tana da tambari mai ɗauke da bayanai game da girmanta a ciki. Idan ba ku sami alamar girman ba, za ku iya samun kimantawa da kanku ta hanyar bin ƙa'idodin masana'antu da bin matakan da aka ambata a ƙasa:

    • Auna matakin, wanda shine tazara tsakanin layukan tuƙi, a cikin milimita.
    • Auna faɗinsa da millimita.
    • Ƙidaya jimillar adadin hanyoyin haɗi, waɗanda aka fi sani da haƙora ko tuƙi, a cikin injin ku.
    • Tsarin da masana'antu ke amfani da shi don auna girman shine:
      Girman Layin Roba = Fitilar (mm) x Faɗi (mm) x Adadin Haɗi

    1 2 3

    Inci 1 = milimita 25.4
    1 milimita = inci 0.0393701

    Garantin Samfuri

    Kullum a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.

    A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.

    Yawanci garantin masana'anta ne na shekara 1 daga ranar samarwa, ko kuma awanni 1200 na aiki.

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi