Mai Kaya na OEM/ODM Nau'in Kwanan Nan Nau'in Jumla Mai Rage Makamashi Mai Rage Ƙarfin Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu don haɓaka Mai Kaya na OEM/ODM na Sabbin Nau'in Kayayyakin Rage Makamashi na Jumla, Kamfaninmu yana aiki ta hanyar ƙa'idar "haɗin gwiwa bisa gaskiya, haɗin gwiwa da aka ƙirƙira, wanda ya mayar da hankali kan mutane, haɗin gwiwa don cin nasara". Muna fatan za mu iya samun kyakkyawar alaƙa da 'yan kasuwa daga ko'ina cikin duniya.
    A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu don ci gabanta.Ƙaramin injin haƙa ƙasa na ƙasar Sin da kuma injin haƙa ƙasa na CEA cikin shekaru 10 na aiki, kamfaninmu koyaushe yana ƙoƙarinmu don samar da gamsuwa ga masu amfani, gina sunan kamfani don kanmu da kuma kyakkyawan matsayi a kasuwar duniya tare da manyan abokan hulɗa da suka fito daga ƙasashe da yawa kamar Jamus, Isra'ila, Ukraine, Burtaniya, Italiya, Argentina, Faransa, Brazil, da sauransu. A ƙarshe, farashin kayanmu ya dace sosai kuma yana da babban gasa da sauran kamfanoni.

    game da Mu

    Mun san cewa za mu ci gaba ne kawai idan za mu iya tabbatar da cewa farashinmu ya yi daidai da namu kuma yana da fa'ida a lokaci guda don Babban Waƙoƙin Roba 300 × 52.5 don Waƙoƙin Excavator. Saboda inganci mai kyau da farashi mai tsauri, za mu zama shugaban kasuwa, kada ku jira mu tuntube mu ta waya ko imel, idan kuna sha'awar kusan kowace samfurinmu.

    WAƘAR GATOR WAƘAR GATOR

    Siffar waƙoƙin roba:
    (1). Rage lalacewar zagaye
    Layukan roba ba sa haifar da lalacewar hanyoyi fiye da layukan ƙarfe, kuma ƙasa mai laushi ba ta lalace fiye da layukan ƙarfe na samfuran tayoyi.
    (2). Ƙarancin hayaniya
    Amfani ga kayan aiki da ke aiki a wuraren da cunkoso ya yi yawa, kayayyakin layin roba ba su da hayaniya fiye da layin ƙarfe.
    (3). Babban gudu
    Injinan layin roba suna ba da damar yin tafiya da sauri fiye da layin ƙarfe.
    (4). Ƙarancin girgiza
    Roba yana sa injin da mai aiki su rufe bayan girgiza, yana tsawaita rayuwar injin da rage gajiyar aiki.
    (5). Ƙarancin matsin lamba a ƙasa
    Matsin ƙasa na injinan da ke sanye da hanyoyin roba na iya zama ƙasa sosai, kimanin 0.14-2.30 kg/CMM, babban dalilin amfani da shi a kan ƙasa mai danshi da laushi.
    (6). Mafi kyawun jan hankali
    Ƙarin jan hankalin motocin roba da ke kan hanya yana ba su damar jan nauyin motocin taya sau biyu fiye da nauyin da ya kai nauyin lafiyayyen nauyi.

    HANIX - 副本 - 副本NAGANONISSANJOHNDEERESHARI'ASABON HOLLAND

    Gabatarwa

    An yi wa wayoyin robarmu ne da sinadarai na musamman da aka ƙera waɗanda ke hana yankewa da tsagewa. Waƙoƙinmu suna da hanyoyin haɗin ƙarfe waɗanda aka ƙera su da takamaiman takamaiman jagora don dacewa da injin ku da kuma tabbatar da aiki mai santsi na kayan aiki. Ana ƙera kayan haɗin ƙarfen da aka ƙera kuma ana tsoma su cikin wani manne na musamman. Ta hanyar tsoma kayan haɗin ƙarfe maimakon goge su da manne, akwai haɗin gwiwa mai ƙarfi da daidaito a ciki; Wannan yana tabbatar da hanya mafi ɗorewa.

    Sayen wayoyin roba don kayan aikinku daga gare mu na iya ƙara yawan ayyukan da injin ku zai iya yi. Bugu da ƙari, maye gurbin tsoffin wayoyin roba da sababbi daga yana tabbatar da kwanciyar hankali cewa ba za ku sami lokacin hutu na injin ba - yana adana ku kuɗi da kuma kammala aikinku akan lokaci. Yana da ƙarfi da haɗin kai mai ƙarfi a ciki; Wannan yana tabbatar da hanya mafi ɗorewa.

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi