Babbar Na'urar Raba Roba Mai Aiki da Dizal/Motar Ƙaramin Dumper/Motar Raƙumi Mai Kyau
Muna ba da iko mai kyau a fannin ci gaba, ciniki, samun kuɗi da tallatawa da kuma aiki da Babban Mota Mai Aiki da Dizal/Motar Bututun Ƙaramin Mota Mai Rarraba Mini/Crawler Carrier, Mu, da hannu biyu, muna gayyatar duk masu sha'awar siye da su ziyarci gidan yanar gizon mu ko kuma mu tuntube mu nan take don ƙarin bayani da bayanai.
Muna samar da iko mai kyau a fannin ci gaba, ciniki, samun kudin shiga da kuma tallatawa da kuma aiki gaJirgin Ruwa Mai Kamun Kaya da Motocin Rarrafe na China, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malesiya da Vietnam.
game da Mu
Kamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.
Don zama matakin cimma burin ma'aikatanmu! Domin gina ƙungiya mai farin ciki, haɗin kai da ƙwarewa! Domin cimma ribar juna tsakanin abokan cinikinmu, masu samar da kayayyaki, al'umma da kanmu don jigilar Dumper Tracks 320×90, Tare da mu kuɗin ku a cikin aminci da aminci. Ina fatan za mu iya zama mai samar da kayayyaki amintacce. Ina fatan za mu ci gaba da haɗin gwiwar ku.
Bayani dalla-dalla:
| Faɗin hanya | Tsawon Farar Waƙa | Adadin Hanyoyin Haɗi | Nau'in jagora |
| 320 | 90 | 52-56 | A2![]() |
Aikace-aikace:
Layin roba wani sabon nau'in tafiya ne na chassis da ake amfani da shi a kan ƙananan injinan haƙa da sauran injunan gini na matsakaici da manyan.
Yana da ɓangaren tafiya irin na crawler tare da wasu adadin cores da igiyar waya da aka saka a cikin roba. Ana iya amfani da hanyar roba sosai a cikin injunan sufuri kamar noma, injinan gini da gini, kamar: injinan haƙa crawler, na'urorin ɗaukar kaya, manyan motocin juji, motocin sufuri, da sauransu. Yana da fa'idodin ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, da kuma jan hankali mai kyau.
Kula da Samfura
Idan kayanka ya gamu da matsala, za ka iya ba mu ra'ayi kan lokaci, kuma za mu amsa maka kuma mu magance shi yadda ya kamata bisa ga ƙa'idodin kamfaninmu. Mun yi imanin cewa ayyukanmu na iya ba wa abokan ciniki kwanciyar hankali.
Ƙarfin Fasaha Mai ƙarfi
(1) Kamfanin yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma hanyoyin gwaji masu kyau, tun daga kayan aiki, har sai an kawo kayan da aka gama, yana sa ido kan dukkan tsarin.
(2) A cikin kayan aikin gwaji, tsarin tabbatar da inganci mai kyau da hanyoyin gudanar da kimiyya sune tabbacin ingancin samfurin kamfaninmu.
(3) Kamfanin ya kafa tsarin kula da inganci bisa ga ƙa'idodin ƙasa da ƙasa na ISO9001:2015.

Gyaran Waƙoƙin Roba
(1) A koyaushe a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.
(2) A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.
(3) Kada a bar mai ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa wa sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyar da zane mai filastik.
(4) Tabbatar cewa kayan taimako daban-daban da ke cikin hanyar crawler suna aiki yadda ya kamata kuma lalacewar ta isa a maye gurbinta cikin lokaci. Wannan shine ainihin yanayin aiki na yau da kullun na bel ɗin crawler.
(5) Idan aka adana na'urar raƙumi na dogon lokaci, ya kamata a wanke datti da tarkace a goge su, sannan a ajiye na'urar raƙumi a saman.












