Manyan Motocin Roba Masu Tasowa Masu Ƙaramin Motoci Masu Tasowa Tan 10 Masu Inganci
Gamsar da abokan ciniki shine babban abin da muke so. Muna ɗaukar matakin ƙwarewa, inganci, aminci da sabis na Mini Crawler Dumper Trucks Roba Track mai inganci mai girman Ton 10, muna maraba da duk masu siye da abokai su tuntube mu don ƙarin fa'idodi. Muna fatan yin ƙarin kasuwanci tare da ku.
Gamsar da abokan ciniki shine babban abin da muke so. Muna riƙe da matakin ƙwarewa, inganci, aminci da kuma sabis na yau da kullun ga abokan ciniki.Ƙaramin Mai Rarrabawa da Mai Rarrabawa na Ƙasa na ChinaSuna da ɗorewa wajen yin ƙira da tallatawa a duk faɗin duniya. Babu wani yanayi da zai sa manyan ayyuka su ɓace cikin gaggawa, ya kamata a yi amfani da shi a matsayin wani abu mai kyau. Bisa ga ka'idar "Tsarin Hankali, Inganci, Haɗin kai da Ƙirƙira." Kamfanin yana yin ƙoƙari sosai don faɗaɗa cinikinsa na ƙasashen waje, ƙara ribar kamfaninsa da kuma haɓaka yawan fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa za mu kasance da kyakkyawan fata kuma za a rarraba mu a duk faɗin duniya a cikin shekaru masu zuwa.
game da Mu
Tsarin hanyar haɗin gwiwa kyauta, tsarin tafiya ta musamman da aka tsara, robar budurwa 100%, da ƙarfe mai sassaka guda ɗaya yana haifar da juriya mai yawa da aiki da tsawon rai don amfani da kayan gini. Waƙoƙin Gator Track suna yin babban matakin aminci da inganci tare da sabuwar fasaharmu ta kayan aikin mold da tsarin roba.
Mun san cewa za mu ci gaba ne kawai idan za mu iya tabbatar da cewa farashinmu ya yi daidai da namu kuma yana da fa'ida a lokaci guda don Babban Waƙoƙin Rubber 350X100 don Waƙoƙin Dumper. Saboda inganci mai kyau da farashi mai tsauri, za mu zama shugaban kasuwa, kada ku jira mu tuntube mu ta waya ko imel, idan kuna sha'awar kusan kowace samfurinmu.
Ƙayyadewa
| Lambar Samfura: | 300*84N |
| Aikace-aikace: | Mai Juya Dumper / Mai ɗaukar Dumper |
| Samfuran Injin Aikace-aikace: | |
| Alamar Kasuwanci: | OEM yana samuwa |
| Takaddun shaida: | ISO9001:2000 |
| Yanayi: | Sabo |
| Faɗi*Faɗi*Hanyoyi: | 300*84N*(42-56) |
| Launi: | Baƙi ko Toka |
| Lambar HS: | 84314999 |
| Tashar jiragen ruwa: | Shanghai, China |
| Asali: | Changzhou, China |
| Taki: | Juriya ga lalacewa, Juriya ga zafi, Juriya ga Yagewa |
| Fakitin sufuri: | Pallet /Nutsewa tsirara |
| Garanti: | Watanni 12 |
Aikace-aikace
Saboda ƙarfin amfani da kayayyakinmu, da kuma ingancinsu mai kyau da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace, an yi amfani da kayayyakin ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabo daga abokan ciniki.
Waƙoƙin Sauyawa Masu ɗorewa Masu Kyau
- Manyan Kayayyaki- Za mu iya samun muku waƙoƙin da kuke buƙata, lokacin da kuke buƙatar su; don haka ba kwa buƙatar damuwa game da lokacin hutu yayin da kuke jiran sassa su iso.
- Jigilar kaya da sauri ko karɓa- Wayoyinmu na maye gurbin suna jigilar su a ranar da kuka yi oda; ko kuma idan kai ɗan gida ne, za ka iya karɓar odar ka kai tsaye daga gare mu.
- Kwararrun da ake da su- Membobin ƙungiyarmu masu horo da gogewa sun san ku
kayan aiki kuma zai taimaka muku nemo hanyoyin da suka dace.
Inci 1 = milimita 25.4
1 milimita = inci 0.0393701
Kunshin Jigilar Kaya
Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.













