Farashin Rangwame na Roba don Tsarin Aiki na Sama

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Hakika alhakinmu ne mu biya buƙatunku da kuma samar muku da ingantaccen abinci. Jin daɗinku shine mafi kyawun lada. Muna jiran isowarku don haɗin gwiwa don haɓaka hanyar Rangwame ta Roba don Tsarin Aiki na Sama, manufarmu yawanci ita ce taimakawa wajen samar da kwarin gwiwar kowane mai siye ta hanyar bayar da mai samar da mu mafi gaskiya, da kuma samfurin da ya dace.
    Hakika alhakinmu ne mu biya buƙatunku da kuma samar muku da ingantaccen abinci. Jin daɗinku shine mafi kyawun lada. Muna jiran isowarku don ci gaba tareJirgin ƙarƙashin jirgin ruwa na Crawler na China da Chassis na Crawler, Dangane da ƙwararrun injiniyoyi, ana maraba da duk wani oda na sarrafa zane ko samfuri. Mun sami kyakkyawan suna don kyakkyawan sabis na abokin ciniki a tsakanin abokan cinikinmu na ƙasashen waje. Za mu ci gaba da ƙoƙarinmu don samar muku da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun sabis. Muna fatan yin hidima a gare ku.

    game da Mu

    Tsarin hanyar haɗin gwiwa kyauta, tsarin tafiya ta musamman da aka tsara, robar budurwa 100%, da ƙarfe mai sassaka guda ɗaya yana haifar da juriya mai yawa da aiki da tsawon rai don amfani da kayan gini. Waƙoƙin Gator Track suna yin babban matakin aminci da inganci tare da sabuwar fasaharmu ta kayan aikin mold da tsarin roba.

    Mun san cewa za mu ci gaba ne kawai idan za mu iya tabbatar da cewa farashinmu ya yi daidai da namu kuma yana da fa'ida a lokaci guda don Babban Waƙoƙin Rubber 350X100 don Waƙoƙin Dumper. Saboda inganci mai kyau da farashi mai tsauri, za mu zama shugaban kasuwa, kada ku jira mu tuntube mu ta waya ko imel, idan kuna sha'awar kusan kowace samfurinmu.

     

    Ƙayyadewa

    Lambar Samfura: 300*84N
    Aikace-aikace: Mai Juya Dumper / Mai ɗaukar Dumper
    Samfuran Injin Aikace-aikace:  
    Alamar Kasuwanci: OEM yana samuwa
    Takaddun shaida: ISO9001:2000
    Yanayi: Sabo
    Faɗi*Faɗi*Hanyoyi: 300*84N*(42-56)
    Launi: Baƙi ko Toka
    Lambar HS: 84314999
    Tashar jiragen ruwa: Shanghai, China
    Asali: Changzhou, China
    Taki: Juriya ga lalacewa, Juriya ga zafi, Juriya ga Yagewa
    Fakitin sufuri: Pallet /Nutsewa tsirara
    Garanti: Watanni 12

     

     

    Aikace-aikace

    Saboda ƙarfin amfani da kayayyakinmu, da kuma ingancinsu mai kyau da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace, an yi amfani da kayayyakin ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabo daga abokan ciniki.

    HITACHIMOROOKA

     

     

     

    Waƙoƙin Sauyawa Masu ɗorewa Masu Kyau

    • Manyan Kayayyaki- Za mu iya samun muku waƙoƙin da kuke buƙata, lokacin da kuke buƙatar su; don haka ba kwa buƙatar damuwa game da lokacin hutu yayin da kuke jiran sassa su iso.
    • Jigilar kaya da sauri ko karɓa- Wayoyinmu na maye gurbin suna jigilar su a ranar da kuka yi oda; ko kuma idan kai ɗan gida ne, za ka iya karɓar odar ka kai tsaye daga gare mu.
    • Kwararrun da ake da su- Membobin ƙungiyarmu masu horo da gogewa sun san ku
      kayan aiki kuma zai taimaka muku nemo hanyoyin da suka dace.

    1 2 3

    Inci 1 = milimita 25.4
    1 milimita = inci 0.0393701

     

    Kunshin Jigilar Kaya

    Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.

    pallet

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi