Mafi Kyawun Farashi akan Sabon Nau'in Rage Kuzarin Ma'adinai Mai Rage Kuzarin Karfe

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, mu yi wa abokan ciniki hidima", muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma mai rinjaye ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon ƙima da ci gaba da tallatawa don Mafi Kyawun Farashi akan Sabuwar Na'urar Rarraba Makamashi Mai Rage Kuzari ta Karfe, Manufarmu ita ce mu taimaka muku ƙirƙirar dangantaka mai ɗorewa da abokan cinikin ku ta hanyar ƙarfin samfuran tallatawa.
    Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, yi wa abokan ciniki hidima, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu samar da kayayyaki da abokan ciniki, muna cimma ƙimar da ake buƙata da kuma ci gaba da haɓaka suƘaramin injin haƙa ƙasa na ƙasar Sin da kuma injin haƙa ƙasa na CE, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, gogewa, inganci da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na tsayawa ɗaya a kasuwar samfuranmu.

    Ƙayyadewa

    Faɗin hanya Tsawon Farar Waƙa Adadin Hanyoyin Haɗi Nau'in jagora
    350 56 80-86 B1Nau'in B 1

    Ayyukan da suka shafi

    1. Mu masana'antun ne, muna cikin haɗin kai na masana'antu da ciniki.

    2. Kamfaninmu yana da ƙwarewar ƙira mai zaman kansa da kuma ƙungiya.

    3. Kamfaninmu yana da cikakken tsarin hanyoyin sarrafawa, cibiyar sarrafawa.

    4. Jerin samfuran kamfaninmu sun cika: daga abin birgima na waƙa, abin birgima na sama, abin birgima na gaba, abin birgima na roba, hanyar ƙarfe zuwa abin hawa na ƙarƙashin kaya, za mu iya tsara da kuma keɓance kayan aikin injiniya na musamman.

    5. Kamfaninmu yana da kyakkyawan dandamali na bincike da ci gaba.

    ABIN DA YA KAMATA KU SANI LOKACIN SAYEN WAKOKIN ROBA MAI ƊAUKI

    Domin tabbatar da cewa kana da sashin da ya dace da injinka, ya kamata ka san waɗannan abubuwa:

    • Samfurin, shekarar, da kuma samfurin kayan aikin ku.
    • Girman ko adadin waƙar da kake buƙata.
    • Girman jagorar.
    • Waƙoƙi nawa ne ke buƙatar maye gurbinsu?
    • Nau'in abin nadi da kake buƙata.

      Gabaɗaya, hanyar tana da tambari mai ɗauke da bayanai game da girmanta a ciki. Idan ba ku sami alamar girman ba, za ku iya samun kimantawa da kanku ta hanyar bin ƙa'idodin masana'antu da bin matakan da aka ambata a ƙasa:

      • Auna matakin, wanda shine tazara tsakanin layukan tuƙi, a cikin milimita.
      • Auna faɗinsa da millimita.
      • Ƙidaya jimillar adadin hanyoyin haɗi, waɗanda aka fi sani da haƙora ko tuƙi, a cikin injin ku.
      • Tsarin da masana'antu ke amfani da shi don auna girman shine:
        Girman Layin Roba = Fitilar (mm) x Faɗi (mm) x Adadin Haɗi

    1 2 3

    Inci 1 = milimita 25.4
    1 milimita = inci 0.0393701

     

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    Q1: Yaya ake yin QC ɗin ku?

    A: Muna duba 100% yayin samarwa da kuma bayan samarwa don tabbatar da cikakken samfurin kafin jigilar kaya.
    Q2: Ta yaya ake jigilar kayayyakin da aka gama?
    A: Ta hanyar teku. Koyaushe ta wannan hanyar.
    Ta hanyar iska ko gaggawa, ba yawa ba saboda tsadar da ta yi

    T3: Wane bayani zan bayar don tabbatar da girman
    A1. Faɗin Waƙa * Tsawon Fitowa * Hanyoyin haɗi
    A2. Nau'in injin ku (Kamar Bobcat E20)
    A3. Adadi, farashin FOB ko CIF, tashar jiragen ruwa
    A4. Idan zai yiwu, don Allah a samar da hotuna ko zane don dubawa sau biyu.

    T4: Kuna bayar da samfura kyauta? Tsawon lokacin da ake ɗauka don samfura?
    Yi haƙuri ba mu bayar da samfura kyauta ba. Amma muna maraba da odar gwaji a kowace lamba. Don yin oda a nan gaba fiye da kwantena 1X20, za mu mayar da kuɗin 10% na farashin odar samfurin.

    Lokacin isarwa don samfurin yana kusa da kwanaki 3-15 dangane da girma.

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi