Àwọn pádì rọ́bà
Àwọn pádì rọ́bà fún àwọn awakọ̀Àwọn àfikún pàtàkì ni àwọn ohun èlò ìwakùsà tó ń mú kí iṣẹ́ ìwakùsà pọ̀ sí i, tó sì ń pa mọ́ lábẹ́ ilẹ̀. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí, tí a fi rọ́bà tó máa ń pẹ́ títí, tó sì ní agbára gíga ṣe, ni a ṣe láti fúnni ní ìdúróṣinṣin, ìfàmọ́ra, àti ìdínkù ariwo nígbà ìwakùsà àti ìgbòkègbodò ìwakùsà ilẹ̀. Lílo àwọn àpò rọ́bà fún àwọn ohun èlò ìwakùsà lè ran lọ́wọ́ láti dáàbò bo àwọn ojú ilẹ̀ tó jẹ́ aláìlera bí ẹ̀gbẹ́ ọ̀nà, ojú ọ̀nà, àti àwọn ohun èlò ìlò lábẹ́ ilẹ̀ kúrò lọ́wọ́ ewu, èyí tí ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn àǹfààní pàtàkì. Ohun èlò rọ́bà tó rọrùn tó sì rọ̀ jẹ́ ìrọ̀rí, ó ń fa àwọn ipa àti ìdènà àwọn ìfọ́ àti ìfọ́ láti inú àwọn ọ̀nà ìwakùsà. Èyí ń dín ipa tí àwọn iṣẹ́ ìwakùsà ń ní lórí àyíká kù, ó sì tún ń dín owó ìtọ́jú kù. Ní àfikún, àwọn ohun èlò ìwakùsà rọ́bà ń múni dìmú tó dára, pàápàá jùlọ lórí ilẹ̀ tó rọ̀ tàbí tí kò dọ́gba.Àwọn pádì rọ́bà fún àwọn awakọ̀ tún ní àǹfààní láti dín ariwo kù. Agbára ohun èlò rọ́bà láti fa ìgbọ̀nsẹ̀ mú ni awakọ̀ náà ń dín ariwo kù gidigidi. Èyí wúlò gan-an fún àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ tí ó wà ní àwọn agbègbè tí ó ní ìpalára ariwo níbi tí ó ṣe pàtàkì láti dín ìbàjẹ́ ariwo kù. Ní gbogbogbòò, àwọn àpò rọ́bà fún àwọn awakọ̀ jẹ́ àfikún wúlò sí iṣẹ́ ìkọ́lé tàbí ìwakọ̀. Wọ́n ń pa ojú ilẹ̀ mọ́, wọ́n ń mú kí ìfàmọ́ra sunwọ̀n sí i, wọ́n sì ń dín ariwo kù, èyí tí ó ń mú kí ìṣẹ̀dá, ìṣiṣẹ́, àti ìdúróṣinṣin àyíká pọ̀ sí i nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.
-
Àwọn Páàdì Rọ́bà HXP500HT
Àlàyé Ọjà Àbùdá Àwọn Páàdì Excavator Nítorí lílò tí àwọn ọjà wa ní, àti dídára rẹ̀ àti iṣẹ́ títà lẹ́yìn títà tó dára, àwọn ọjà náà ti wà fún ọ̀pọ̀ ilé-iṣẹ́, wọ́n sì ti gba ìyìn àwọn oníbàárà. Èyí ní ìtàn gbèsè ilé-iṣẹ́ tó dára, ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn títà tó dára àti àwọn ohun èlò ìṣelọ́pọ́ òde òní, a ti ní ipò tó dára láàrín àwọn olùrà wa kárí ayé fún Factory osunwon RUBBE HXP500HT excavato... -
Awọn paadi orin excavator HXPCT-600C
Ànímọ́ Àwọn Paadi Excavator Àwọn Paadi Excavator HXPCT-600C Àwọn Ibùdó Ìkọ́lé: Àwọn bàtà rọ́bà oníṣẹ́ ọnà HXPCT-600C jẹ́ àtàtà fún àwọn ibi ìkọ́lé níbi tí ẹ̀rọ líle ti ń ṣiṣẹ́ lórí onírúurú ilẹ̀. Àwọn paadi eré ọnà wọ̀nyí ń fúnni ní ìfàmọ́ra àti ìdúróṣinṣin tó dára, èyí tó ń jẹ́ kí oníṣẹ́ ọnà náà lè bá àwọn ilẹ̀ tí kò rọ̀ tí kò sì dọ́gba ṣòfò pẹ̀lú ìrọ̀rùn. Àwọn Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Ìkọ́lé: Nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ lórí àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ìkọ́lé, àwọn paadi eré rọ́bà ń mú kí ìdìmú pọ̀ sí i, wọ́n sì ń dín ìdàrúdàpọ̀ ilẹ̀ kù, èyí tó ń mú wọn yẹ fún àwọn ohun èlò tí ó jẹ́ ẹlẹgẹ́... -
Awọn paadi orin excavator HXPCT-400B
Ànímọ́ Àwọn Páàdì Excavator Ṣíṣe àfihàn àwọn páàdì rọ́bà excavator HXPCT-400B, ojútùú tuntun kan tí ó ń mú iṣẹ́ excavator àti agbára rẹ̀ sunwọ̀n síi. Àwọn páàdì pàdánù wọ̀nyí ni a ṣe láti fúnni ní ìfàmọ́ra tó dára, dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ kù àti láti mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ náà sunwọ̀n síi. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí dídára, ìgbẹ́kẹ̀lé àti ààbò, àwọn páàdì pàdánù HXPCT-400B ni àṣàyàn pípé fún iṣẹ́ ìkọ́lé tàbí ìwakùsà èyíkéyìí. Àwọn ẹ̀yà pàtàkì: 1. Dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ kù: Àwọn páàdì pàdánù wọ̀nyí ní... -
Àwọn ìtọ́pasẹ̀ orin excavator HXP700W
Àmì Ẹ̀yà Àwọn Paadi Excavator Àwọn Paadi track pads HXP700W Àwọn Àmì Ẹ̀yà Pàdánù: Dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ kù: Àwọn paadi roba excavator wọ̀nyí ní ìkọ́lé roba tó lágbára tó dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ kù àti ìdàrúdàpọ̀ ojú ilẹ̀, èyí tó mú kí wọ́n dára fún lílò lórí àwọn ojú ilẹ̀ tó ní ìrọ̀rùn tàbí tó ti parí. Ẹ̀yà yìí kìí ṣe pé ó ń dáàbò bo àyíká nìkan, ó tún ń dín àìní fún àtúnṣe àti àtúnṣe owó kù. Àìlágbára gígùn: Àwọn paadi track HXP700W lè fara da ẹrù tó wúwo, ìfọ́kànbalẹ̀ líle àti ojú ọjọ́ líle koko... -
Àwọn ìtọ́pasẹ̀ orin excavator HXP500B
Àmì Ẹ̀yà Àwọn Paadi Excavator Àwọn Paadi Excavator HXP500B Àwọn Àmì Ẹ̀yà Pàdánù: Pípẹ́ tó gùn: Àwọn paadi excavator HXP500B lè fara da àwọn ẹrù tó wúwo, ìforígbárí líle àti ojú ọjọ́ tó le koko. Apẹrẹ tó lágbára àti àwọn ohun èlò tó ga jùlọ ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn máa pẹ́ títí, wọ́n sì ń dín iye ìgbà tí wọ́n bá fẹ́ rọ́pò àti títọ́jú wọn kù. Ó rọrùn láti fi sori ẹrọ: Àwọn paadi track wọ̀nyí ni a ṣe fún fífi sori ẹrọ kíákíá àti rọrùn, èyí tó ń jẹ́ kí o lè fi àkókò ìsinmi díẹ̀ sí excavator rẹ. Apẹrẹ oníwà-bí-ẹni, ìfiwéra... -
Awọn paadi orin roba excavator HXP400VA
Àmì Ẹ̀yà Àwọn Paadi Excavator Àwọn Paadi Excavator HXP400VA Àwọn Àmì Ẹ̀yà Pàdánù: Ìfàmọ́ra Tí Ó Ní Àǹfààní: Àwọn paadi orin HXP400VA ni a ṣe láti fúnni ní ìfàmọ́ra tí ó dára jùlọ lórí onírúurú ilẹ̀, títí kan òkúta, ẹrẹ̀, àti àwọn ojú ilẹ̀ tí kò dọ́gba. Èyí ń jẹ́ kí awakisà rẹ máa dúró ṣinṣin àti ìṣàkóso kódà ní àwọn ipò iṣẹ́ tí ó le koko. Dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ kù: Àwọn paadi roba awakisà wọ̀nyí ní ìkọ́lé roba tí ó lágbára tí ó dín ìbàjẹ́ ilẹ̀ àti ìdàrúdàpọ̀ ojú ilẹ̀ kù, èyí tí ó mú wọn dára fún wa...





