Awọn iroyin
-
Awọn aṣa ati awọn aṣa ti o wa ninu ere-ije roba onigi agbaye
Àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà ti di apá pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀, pàápàá jùlọ àwọn awakùsà, àwọn tractors àti backhoe. Àwọn ipa ọ̀nà wọ̀nyí, títí bí àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà excavator, àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà tractor àti àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà tractor, ń fúnni ní ìfàsẹ́yìn tó dára, àti ìdínkù ilẹ̀ ṣáájú...Ka siwaju -
Ibeere ọja roba agbaye ati pinpin agbegbe
Àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà ti di apá pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti iṣẹ́ àgbẹ̀, pàápàá jùlọ fún àwọn ẹ̀rọ bíi àwọn awakùsà, àwọn tractors àti àwọn backhoe. Àwọn ipa ọ̀nà wọ̀nyí ń fúnni ní ìfàsẹ́yìn tó ga jùlọ, ìdúróṣinṣin àti ìdínkù nínú ìfúnpá ilẹ̀ ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ipa ọ̀nà irin ìbílẹ̀, èyí tó ń mú kí...Ka siwaju -
Àwọn àṣeyọrí tuntun nínú ṣíṣe àwòrán ọ̀nà rọ́bà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣelọ́pọ́
Àpilẹ̀kọ Nínú ẹ̀rọ tó wúwo, dídára àwọn ohun èlò bíi àwọn awakọ̀ àti àwọn tractors ló ní ipa lórí iṣẹ́ àti ìṣe àwọn ohun èlò bíi awakọ̀ àti tractors. Àwọn awakọ̀, àwọn rọ́bà tract, àwọn rọ́bà croater àti àwọn rọ́bà crawler jẹ́ àwọn ohun pàtàkì fún iṣẹ́ ìwádìí...Ka siwaju -
Ìmọ̀ tuntun nínú ẹ̀rọ ìwakọ̀ náà ń tọ́pasẹ̀ ìlànà ìṣẹ̀dá
Ilé iṣẹ́ ìkọ́lé àti ìwakùsà ti rí ìlọsíwájú pàtàkì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ, pàápàá jùlọ nínú ṣíṣe àti ṣíṣe àwọn ọ̀nà ìwakùsà. Àwọn ọ̀nà ìwakùsà rọ́bà, tí a tún mọ̀ sí àwọn ọ̀nà ìwakùsà rọ́bà tàbí àwọn ọ̀nà ìwakùsà rọ́bà, ń tẹ̀síwájú láti bá ìbéèrè tó ń pọ̀ sí i fún ìgbà pípẹ́ mu...Ka siwaju -
Àwọn ànímọ́ ààbò àyíká àti ìbéèrè ọjà ti àwọn pádì rọ́bà excavator
Nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti àwọn ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ tó wúwo, àwọn ohun èlò ìwakọ̀ ṣe ipa pàtàkì nínú rírí i dájú pé àwọn ohun èlò náà ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé wọ́n dúró ṣinṣin. Láàárín onírúurú ohun èlò ìwakọ̀, àwọn ohun èlò ìwakọ̀ ti gba àfiyèsí gbogbogbòò nítorí iṣẹ́ àyíká wọn tó yàtọ̀ síra àti bí wọ́n ṣe ń dàgbà...Ka siwaju -
Ìṣẹ̀dá ohun èlò àti ìlò àwọn rọ́bà pádì excavator track pad
Nínú ayé ẹ̀rọ líle, àwọn awakọ̀ ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé, iwakusa, àti onírúurú iṣẹ́ míràn. Ohun pàtàkì kan lára àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí ni àwọn awakọ̀, èyí tí ó ń fúnni ní ìfàmọ́ra àti ìdúróṣinṣin tí ó yẹ. Àtijọ́, àwọn awakọ̀ wọ̀nyí ni a ti fi irin ṣe, ṣùgbọ́n láìpẹ́ yìí...Ka siwaju