Awọn iroyin
-
Idi ti Awọn ipa ọna oko ṣe pataki fun ṣiṣe iṣẹ oko
Àwọn àgbẹ̀ máa ń wá irinṣẹ́ tí yóò mú kí iṣẹ́ wọn rọrùn àti kí ó gbọ́n. Àwọn ipa ọ̀nà àgbẹ̀ yàtọ̀ síra gẹ́gẹ́ bí ohun tó ń yí eré padà, tí ó ń fúnni ní iṣẹ́ tó dára jù ní gbogbo ilẹ̀ tó le koko. Wọ́n ń pín ìwọ̀n wọn déédé, wọ́n sì ń dín ìfúnpá ilẹ̀ kù sí 4 psi. Fún ìfiwéra: Ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ kan ń lo agbára...Ka siwaju -
Ṣíṣe àtúnṣe sí ìfàmọ́ra ilẹ̀ pẹ̀lú àwọn ipa ọ̀nà roba Dumper tó ti ní ìlọsíwájú
Àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà tí ó ti ní ìlọsíwájú yí bí àwọn ohun èlò tó wúwo ṣe ń ṣiṣẹ́ lórí ilẹ̀ tó le koko padà. Wọ́n máa ń di àwọn ojú ilẹ̀ tó rọ̀, tí kò dọ́gba mú pẹ̀lú ìrọ̀rùn, èyí sì máa ń mú kí iṣẹ́ wọn rọrùn, kí ó sì gbéṣẹ́. Wọ́n tún máa ń dín àkókò ìsinmi kù. Fún àpẹẹrẹ, ìwádìí kan ní ọdún 2018 fi hàn pé àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà tó ní àdàpọ̀ máa ń pẹ́ ju 5 lọ...Ka siwaju -
Kí ni Àwọn Orin Skid Loader àti Àwọn Ohun Pàtàkì Wọn
Àwọn Ohun Tí A Yàn Pàtàkì Àwọn ohun èlò tí a fi ń gbé ẹrù yìnyín mú kí ó sì dọ́gba lórí ilẹ̀ tí ó rọ̀ tàbí tí ó rọ̀. Àwọn ohun èlò tí ó lágbára bíi rọ́bà tàbí irin líle mú kí àwọn ohun èlò náà pẹ́ títí, wọ́n ń dín owó àtúnṣe àti ìdádúró iṣẹ́ kù. Àwọn ohun èlò náà ń tan ìwọ̀n kálẹ̀ déédé, wọ́n ń dín ìfúnpá ilẹ̀ kù, wọ́n sì ń pa àwọn ilẹ̀ mọ́ ní ààbò, ó dára fún iṣẹ́ àgbàlá...Ka siwaju -
Kí ni Àwọn Ọ̀nà Dumper àti Àwọn Ìlò Wọn Nínú Ìkọ́lé?
Àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà dumper ń kó ipa pàtàkì nínú ìkọ́lé nípa gbígbé àwọn ohun èlò tó wúwo kọjá àwọn ibi iṣẹ́ pẹ̀lú ìrọ̀rùn. Wọ́n ń kojú àwọn ilẹ̀ tó le koko, wọ́n sì ń mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i, èyí sì mú kí wọ́n ṣe pàtàkì fún àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀. Ọjà fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ wọ̀nyí fi hàn pé wọ́n ṣe pàtàkì, pẹ̀lú àwọn àsọtẹ́lẹ̀...Ka siwaju -
Lílóye ipa ti awọn ipa ọna roba ninu ṣiṣe iṣẹ-ṣiṣe ti awọn ohun elo atukọ
Àwọn ipa ọ̀nà ìwakọ̀ rọ́bà ń kó ipa pàtàkì nínú mímú iṣẹ́ ìwakọ̀ pọ̀ sí i. Wọ́n ń fúnni ní ìfàmọ́ra àti ìdúróṣinṣin tó dára, wọ́n ń mú kí iṣẹ́ rọrùn àti kí ó ní ààbò. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ipa ọ̀nà irin, àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà ń mú kí iṣẹ́ epo ṣiṣẹ́ dáadáa sí i ní 12% àti pé wọ́n ń dín iye owó ìtọ́jú kù. Agbára wọn láti dín ilẹ̀ kù kí ó tó di...Ka siwaju -
Báwo ni Àwọn ASV Tracks Ṣe Mu Iṣẹ́-ṣíṣe Dáradára Nínú Àwọn Iṣẹ́ Ohun Èlò Tó Líle
Àwọn olùṣiṣẹ́ ẹ̀rọ líle sábà máa ń dojúkọ àwọn ìpèníjà bíi ilẹ̀ líle àti ìyípadà ojú ọjọ́. Àwọn ọ̀nà ASV ń fúnni ní ojútùú ọlọ́gbọ́n nípa gbígbé ìfàmọ́ra, ìdúróṣinṣin, àti agbára ìdúróṣinṣin ga sí i. Apẹrẹ wọn tó ti ní ìlọsíwájú dín ìbàjẹ́ kù ó sì ń jẹ́ kí àwọn ẹ̀rọ máa ṣiṣẹ́ fún ìgbà pípẹ́. Àwọn olùṣiṣẹ́ ní ìgbẹ́kẹ̀lé ní mímọ̀ pé ẹ̀rọ wọn lè...Ka siwaju