Ẹ máa bá iṣẹ́ rere náà lọ ní ọjọ́ ìkẹyìn ti CTT Expo

Àpérò CTT ń tẹ̀síwájú láti ṣiṣẹ́ kára ní ọjọ́ ìkẹyìn

Lónìí, bí CTT Expo ṣe ń parí, a wo àwọn ọjọ́ díẹ̀ sẹ́yìn. Ìfihàn ọdún yìí pèsè ìpele tó dára fún ṣíṣe àfihàn àwọn àtúnṣe tuntun nínú àwọn ẹ̀ka ìkọ́lé àti iṣẹ́ àgbẹ̀, a sì ní ọlá gidigidi láti jẹ́ ara rẹ̀. Jíjẹ́ ara ìfihàn náà kò fún wa ní àǹfààní láti ṣe àfihàn àwọn awakùsà àti àwọn ohun èlò ìwakùsà tó dára jùlọ.àwọn ipa ọ̀nà oko, ṣùgbọ́n ó tún fún wa ní àwọn ìyípadà àti òye tó ṣeyebíye.

Jálẹ̀ ìfihàn náà, àwọn ọkọ̀ rọ́bà wa gba àfiyèsí àti ìyìn láti ọ̀dọ̀ àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́. Ìbéèrè gíga fún àwọn ọjà ọkọ̀ wa tí ó le koko tí ó sì gbéṣẹ́ fi hàn pé ó ṣe pàtàkì láti ní ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìgbẹ́kẹ̀lé nínú ọjà ìdíje lónìí. Inú wa dùn láti pèsè àwọn ọjà tí ó bá àwọn ìlànà ìkọ́lé àti ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀ mu, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn oníbàárà lè ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àlàáfíà ọkàn àti ìṣiṣẹ́.

Ìbáṣepọ̀ wa pẹ̀lú àwọn àlejò àti àwọn olùfihàn ti ṣe pàtàkì púpọ̀. A ti ní ìmọ̀ púpọ̀ lórí àwọn àṣà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ń yọjú, èyí tí yóò ṣe àtúnṣe ọ̀nà wa lọ́jọ́ iwájú láìsí àní-àní.awọn ipa ọna robati jẹ́ ìṣírí gidigidi, a sì ní ìtara láti máa tẹ̀síwájú láti mú àwọn ọjà wa sunwọ̀n síi àti láti ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà wa dáadáa.

Àpérò CTT ti ń parí, a sì ń retí láti kọ́ àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn oníbàárà tí a pàdé níbí. Ìbáṣepọ̀ rere tí a gbé kalẹ̀ níbi ìfihàn yìí jẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ lásán, a sì ń hára gàgà láti ṣàwárí àwọn àǹfààní tuntun fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀. Ẹ ṣeun fún gbogbo àwọn tí wọ́n ṣèbẹ̀wò sí àgọ́ wa tí wọ́n sì ṣètìlẹ́yìn fún wa ní gbogbo ìfihàn náà. Ẹ jẹ́ kí a ṣiṣẹ́ papọ̀ kí a sì máa ṣiṣẹ́ kára láti gbé ìṣẹ̀dá tuntun lárugẹ nínú iṣẹ́ náà!

Diẹ ninu awọn aworan lori aaye naa

微信图片_20250530100418
微信图片_20250530100411

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-30-2025