Labarai

  • Matsayin yanzu na kera injinan gini masu haɗaka

    Yanayin aikin injinan haƙa rami, injin bulldozer, injinan crawler da sauran kayan aiki a cikin injinan gini suna da tsauri, musamman injinan rarrafe a cikin tsarin tafiya a wurin aiki suna buƙatar jure matsin lamba da tasiri mai yawa. Domin biyan buƙatun injinan injinan rarrafe, ya zama dole ...
    Kara karantawa
  • Mun kasance a BAUMA Shanghai 2018

    Nunin da muka yi a Bauma Shanghai ya yi nasara sosai! Abin farin ciki ne a gare mu mu san abokan ciniki da yawa daga ko'ina cikin duniya. Muna farin ciki da gamsuwa da amincewarmu da fara sabbin alaƙar kasuwanci. Ƙungiyar tallace-tallace tamu tana jiran awanni 24 don taimakawa da duk abin da za mu iya! Muna fatan haɗuwa...
    Kara karantawa
  • Za mu halarci taron bazara na 2018 da karfe 04/2018

    Za mu halarci bikin Intermat 2018 (Bankin Gine-gine da Kayayyakin more rayuwa na duniya) da karfe 04:00 na rana, barka da zuwa ziyartar mu! Lambar Rukunin: Hall a D 071 Kwanan wata: 2018.04.23-04.28
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Samar da Waƙoƙin Roba?

    Na'urar ɗaukar kaya ta skid steer wata na'ura ce mai matuƙar shahara saboda nau'ikan ayyuka da take da su, da alama ba tare da wani ƙoƙari ga mai aiki ba. Ƙaramin girmanta yana ba wannan na'urar gini damar ɗaukar nau'ikan kayan haɗin daban-daban cikin sauƙi ga duk ki...
    Kara karantawa
  • Bauma Afrilu 8-14, 2019 MUNICH

    Bauma Afrilu 8-14, 2019 MUNICH

    Bauma ita ce cibiyar ku ta dukkan kasuwanni bauma wata ƙungiya ce mai tuƙi a duniya a bayan sabbin abubuwa, injin samun nasara da kasuwa. Ita ce kawai kasuwar da ta haɗa masana'antar injunan gini a faɗinta da zurfinta. Wannan dandamali yana gabatar da mafi girman...
    Kara karantawa
  • Intermat Paris 23-28.Afrilu.2018

    Intermat Paris 23-28.Afrilu.2018

    Me Yasa Aka Nuna Nunin? An buga a ranar 23 ga Agusta 2016 ta Fabrice Donnadieu - an sabunta a ranar 6 ga Fabrairu 2017 Shin kuna son yin baje kolin a INTERMAT, bikin cinikin gine-gine? INTERMAT ta sake fasalin ƙungiyarta da sassa 4 don amsa buƙatun baƙi, gami da fannoni da aka ƙayyade a sarari, v...
    Kara karantawa